मुन्ना भाईच्या आजारावर सर्किट ची प्रतिक्रिया ; संजय दत्त योद्धा प्रमाणे लढाई करेल
हॅलो बॉलिवूड ऑनलाईन | संजय दत्तला कर्करोग असल्याचे निदान झाल्याच्या वृत्तावर मुन्ना भाई एमबीबीएस चित्रपटामध्ये सर्किट ची भूमिका करणाऱ्या बॉलिवूड अभिनेता अरशद वारसीने प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. तो म्हणाला की संजू लढाऊ आहे आणि तो विजेता म्हणून बाहेर येईल.
अर्शद म्हणाले की, त्या व्यक्तीकडे परिस्थितीशी लढण्याचे कौशल्य आहे. मी त्याच्या दु: खासाठी त्याला रडताना कधी पाहिले नाही. तो इथेही योद्धा प्रमाणे लढाई करेल. तो एक फायटर आहे. खरं तर संजय दत्त आणि अरशद वारसी यांचे सुपरहिट जोडपे लवकरच ब्लॉकबस्टर चित्रपटात पुन्हा दिसणार होते. मात्र, संजय दत्तने अलीकडेच कामातून ब्रेक घेण्याची घोषणा केली आहे.
अर्शद यांनी आपल्या निवेदनात म्हटले आहे की चित्रपट येतच असतात, पण त्यांच्यासारखे लोक फार क्वचितच जगात येतात. मी देवाला प्रार्थना करतो की तो लवकरच बरा होईल. लिलावती रुग्णालयात दाखल केले त्यावेळी संजयशी बोललो होतो, असंही अरशदने सांगितलं. त्याने सांगितले होते की संजूने त्याला काळजी करू नका असे सांगितले होते, तो ठीक आहे.